Price: 1.923.500₫
Original Price: 4.189.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Purple |
| Type | Iontophoresis Facial Device |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 3.8 cm |
| Chiều rộng | 15.3 cm |
| Chiều cao | 3.6 cm |
| SKU | sb260427170664813059651 |
Brand Name: Haier
Quality: 6986313 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm